Home | Qualifying 2018

Splendid Tires Super 1500 N/A by MRX Performance

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 62
  3. กมล คำชะอี ทีม กีฬาวัยรุ่น BY ISSARA
  4. 13.458
  5. 11.266
  6. 11.266
  1. 2
  2. 186
  3. ฐาปกรณ์ เข็มกลัด ทีม กีฬาวัยรุ่น BY ISSARA อู่เอ๋ยการาจภูเก็ต เอ้เรซซิ่งการาจ
  4. 13.390
  5. 12.250
  6. 12.250
  1. 3
  2. 192
  3. กรรณสูธย์ ใจฐิติวิทย์ ทีม KJ modify datatec team thailand - หนึ่งบ้านสวน - Bangmod Racing - Injection Shop
  4. 12.290
  5. 12.706
  6. 12.290
  1. 4
  2. 168
  3. มนศักดิ์ ธาระขวัญ ทีม กีฬาวัยรุ่น BY ISSARA เอ้เรซซิ่งการาจ
  4. 12.383
  5. DNS
  6. 12.383
  1. 5
  2. 218
  3. ธนกร โตดำรงค์กุล ทีม ประธานจี๊ดตะล่อม ชาญบางบอน Jaf racingbodyshop
  4. 14.102
  5. 12.724
  6. 12.724
  1. 6
  2. 146
  3. นพรัตน์ รุณเกตุ ทีม อู่ทำฮอนด้า NSP Racing
  4. 13.453
  5. 12.959
  6. 12.959
  1. 7
  2. 30
  3. ณวรรษ เยาวพัฒน์ ทีม WARP ตลาดนัดอัศวิน & ตลาดมหาชัยไนท์ต้นสน By SPP Garage
  4. DNF
  5. 13.282
  6. 13.282
  1. 8
  2. 167
  3. กรวิชญ์ ธรรมกิจ ทีม การาชโมแทค แคมซิ่งเล็กเมืองนนท์
  4. DNS
  5. 13.824
  6. 13.824

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Splendid Tires Super 1500 Turbo by MRX Performance

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 222
  3. ประเสริฐ ปรียาไกรศร ทีม อู่ช่างพลอย จัดหั้ยนครปฐม ชาญบางบอน ทีมงานตะล่อม
  4. 12.422
  5. 11.624
  6. 11.624
  1. 2
  2. 249
  3. ศุพวัฒน์ พูลสวัสดิ์ ทีม TKS Motorsport อู่ตาพูน
  4. 13.169
  5. 11.705
  6. 11.705
  1. 3
  2. 195
  3. มนศักดิ์ ธาระขวัญ ทีม กีฬาวัยรุ่น BY ISSARA datatec team thailand
  4. 12.018
  5. 11.814
  6. 11.814
  1. 4
  2. 197
  3. ณภัทร์ นิธิศยาธร ทีม FLASH racing datatec team thailand
  4. 11.890
  5. 20.713
  6. 11.890
  1. 5
  2. 187
  3. ชาย สวัสดี ทีม Car Shop
  4. 11.938
  5. 12.437
  6. 11.938
  1. 6
  2. 248
  3. ธนกร โตดำรงค์กุล ทีม เด็กดื้อ อู่ตาพูน
  4. 11.967
  5. 12.205
  6. 11.967
  1. 7
  2. 217
  3. วีระยุทธ ราศรีสวัสดิ์ ทีม MAXX ECU Thailand Spy Autotech
  4. 12.237
  5. 12.009
  6. 12.009
  1. 8
  2. 149
  3. วรวิทย์ อุปริมาตร ทีม อู่ DB SERVICE ทีม มีนเซอร์วิส
  4. 12.208
  5. 12.455
  6. 12.208
  1. 9
  2. 87
  3. เกริกพล คล้ายสอน ทีม HP Service 30 Car
  4. 12.262
  5. 12.633
  6. 12.262
  1. 10
  2. 191
  3. สุรินทร์ ฉันท์นรากุล ทีม หนึ่งบ้านสวน & MRX & Bangmod Racing
  4. 12.446
  5. 13.230
  6. 12.446
  1. 11
  2. 108
  3. ชัยวัฒน์ สมสวย ทีม บิ๊กจ้อด สุพรรณ - The First
  4. DNS
  5. 12.603
  6. 12.603
  1. 12
  2. 216
  3. พศกฤษ พรหมศร ทีม ส.เมืองคอน DJ Dynomaxx ECU Thailand
  4. 13.086
  5. 12.649
  6. 12.649
  1. 13
  2. 220
  3. กฤตวัฒน์ แสงเสงี่ยม ทีม เต้มูนอะไหล่แต่ง & PTS พูนทองเซอร์วิส
  4. 12.771
  5. DNF
  6. 12.771
  1. 14
  2. 233
  3. วีระพงศ์ เดวีเลาะ ทีม 11 Shop Hyb หนองจอก & Sead Racing Garage
  4. DNS
  5. 12.875
  6. 12.875
  1. 15
  2. 147
  3. นพรัตน์ รุณเกตุ ทีม NSP Racing
  4. DNS
  5. 14.036
  6. 14.036
  1. 16
  2. 170
  3. ศราวุธิ์ พ่างลา ทีม SC GARAGE บางแสน
  4. 15.387
  5. DNF
  6. 15.387

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

SUPER 4 N/A

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 45
  3. ชนัญชิชา ชนัฐิธาดากุล ทีม Motiontuning Racing Team by BRC Clutch
  4. 11.464
  5. DNS
  6. 11.464
  1. 2
  2. 105
  3. พงศ์ศรันย์ จันทร์เปล่ง ทีม HYB , GT-GARAGE
  4. 11.967
  5. 11.550
  6. 11.550
  1. 3
  2. 162
  3. ชยันต์ พฤกษพงศ์ ทีม MIKADO & การาจโมเทค ซีทีสไลด์คาร์
  4. 12.390
  5. 11.677
  6. 11.677
  1. 4
  2. 61
  3. สันติ สวัสดิ์ใช้ ทีม โกดังฟิกซ์
  4. 11.691
  5. DNS
  6. 11.691
  1. 5
  2. 140
  3. วัชรพงศ์ ทองโกฏิ ทีม RABBIT Garage -ECU Shop ALLWAY
  4. 11.924
  5. 11.723
  6. 11.723
  1. 6
  2. 44
  3. ณัฐาภิเษก โตยะวณิช ทีม Powerbank & Motiontuning Racing Team by BRC Clutch
  4. 13.514
  5. 11.822
  6. 11.822
  1. 7
  2. 106
  3. กิติพัชน์ สุจรรย์จิรากร ทีม Garage by Ake Vpro
  4. 12.018
  5. DNF
  6. 12.018
  1. 8
  2. 184
  3. ภควิทย์ จันทร์ศิริ ทีม การาจโมเทค , 25 SuperWash
  4. 12.148
  5. 12.237
  6. 12.148
  1. 9
  2. 157
  3. ชุติภาส จิรรุ่งรุจี ทีม Car Shop
  4. 12.224
  5. 12.196
  6. 12.196
  1. 10
  2. 68
  3. จิรวัฒน์ จีระเสมานนท์ ทีม อู่ช่างปิ่นเชียงใหม่ & ECU=SHOP
  4. 12.320
  5. DNF
  6. 12.320
  1. 11
  2. 154
  3. ไตรรงค์ กลิ่นสุบรรณ ทีม กอล์ฟเรซซิ่งยูคาร์นครสวรรค์ By Triple Tech Shop
  4. DNS
  5. 12.425
  6. 12.425
  1. 12
  2. 169
  3. เผ่าพันธุ์ ศิริสวัสดิ์ ทีม MGB Motor Sport
  4. 12.747
  5. 14.235
  6. 12.747

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

SUPER 4 2WD

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 116
  3. วราวุทธ สมพรพัก ทีม ที่นอนมารีน่า, ร้านคุณสมพร, Impactcar , CMZ Rotary
  4. 11.035
  5. 10.306
  6. 10.306
  1. 2
  2. 123
  3. นนท์ปกรณ์ พิพัฒน์ธันยา ทีม RSPEC2
  4. 10.503
  5. 10.653
  6. 10.503
  1. 3
  2. 185
  3. มนัส นุตะโยธิน ทีม อู่ลุงหนวด 9 Progress Jica tuning , Nexzter
  4. 10.647
  5. 10.952
  6. 10.647
  1. 4
  2. 180
  3. ธนากร มังคลาด ทีม SR+1 & NAGAOKA
  4. 11.848
  5. 10.767
  6. 10.767
  1. 5
  2. 107
  3. พงศ์พันธ์ เกียรติศักดิ์ขจร ทีม พิพิธภัณฑ์หุ่นขี้ผึ้ง,ร้านคุณสมพร,ทองรัก,CMZ
  4. 14.136
  5. 10.920
  6. 10.920
  1. 6
  2. 65
  3. ณัฐวุฒิ วิริยะพานิชภักดี ทีม UT Speed car , Ks racing เชียงใหม่
  4. 11.334
  5. 11.687
  6. 11.334
  1. 7
  2. 33
  3. เตชินท์ ยิบยินธรรม ทีม RSPECTWO , ผมรักเมืองไทย
  4. 11.744
  5. 11.490
  6. 11.490
  1. 8
  2. 122
  3. พงศ์ศักดิ์ นนทนาคร ทีม ทองรัก Shop ,Garages 2, Vtuner , บ้านคลองสี , เย็นฟัน
  4. 11.622
  5. 13.347
  6. 11.622
  1. 9
  2. 67
  3. อภินันทร์ สุทธารมณ์ ทีม Prefect & Ottoshop
  4. 12.263
  5. 11.633
  6. 11.633
  1. 10
  2. 63
  3. อนันท์ โรจนาวี ทีม โรจนาวี รีสอร์ต, APM motor, Indy garage
  4. 11.918
  5. 18.094
  6. 11.918
  1. 11
  2. 237
  3. วิศิษย์ ตันเปาว์ ทีม Bangmod Racing
  4. DNF
  5. 16.333
  6. 16.333

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

SUPER 4 4WD

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 96
  3. สันต์พจน์ แสนใจศรี ทีม Tawee Subaru JR
  4. 10.822
  5. 10.057
  6. 10.057
  1. 2
  2. 29
  3. เดวิช อยู่เป็นสุข ทีม Troops Service , BRP , Innerline , ACE
  4. 10.172
  5. 11.344
  6. 10.172
  1. 3
  2. 36
  3. เบญจรงค์ ชมายกุล ทีม The GARAGE ONE POINT
  4. 10.231
  5. DNS
  6. 10.231
  1. 4
  2. 114
  3. ปรีชา กิจสงวน ทีม TK LASER & EVO CLINIC
  4. 11.013
  5. 10.368
  6. 10.368
  1. 5
  2. 40
  3. อนันต์ สุวรรณรัตน์ ทีม Aun Automotive
  4. 10.388
  5. 10.442
  6. 10.388
  1. 6
  2. 32
  3. โชติวรุตม์ วิริยวัชรมงคล ทีม The GARAGE ONE POINT
  4. DNF
  5. 10.472
  6. 10.472
  1. 7
  2. 166
  3. เจษฎา ลี้หยง ทีม น้อยสายไหม
  4. 10.505
  5. DNS
  6. 10.505
  1. 8
  2. 164
  3. กิตติชาติ สมทรง ทีม Ohh Yes & K6 By น้อยสายไหม
  4. 10.641
  5. 10.860
  6. 10.641
  1. 9
  2. 110
  3. เพชร มรรคผล ทีม AMP Saloon ONE POINT
  4. 11.005
  5. 10.839
  6. 10.839
  1. 10
  2. 153
  3. วฤทธ์ ชำนิประศาสน์ ทีม Retro Sport garage / Boycheng Film
  4. 10.993
  5. 11.432
  6. 10.993
  1. 11
  2. 109
  3. ณัฐชนน หวังใจสุข ทีม AKE Engine
  4. 12.150
  5. 11.081
  6. 11.081
  1. 12
  2. 165
  3. กิตติภัฏ สมิทธิวิวรรธน์ ทีม น้อยสายไหม
  4. 11.317
  5. 14.439
  6. 11.317
  1. 13
  2. 161
  3. ชยันต์ พฤกษพงศ์ ทีม MIKADO น้อยสายไหม
  4. 11.708
  5. 19.657
  6. 11.708
  1. 14
  2. 64
  3. Syahin Danial Bin Suzaimi ทีม Ferlin Tuneup Dragholics Malaysia
  4. 12.833
  5. 12.132
  6. 12.132
  1. 15
  2. 129
  3. บัณฑูร เถาเสถียร ทีม K1RACING,ROCKYROAD TEAM
  4. 18.510
  5. 12.263
  6. 12.263
  1. 16
  2. 229
  3. ประธาน แจ่มจันทร์ ทีม Aor 77 Shop & Pondtech
  4. 12.812
  5. 17.472
  6. 12.812

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

STREET DRAG 6 2WD

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 172
  3. ชยันต์ พฤกษพงศ์ ทีม MIKADO อู่ลุงหนวด
  4. 10.147
  5. 9.860
  6. 9.860
  1. 2
  2. 82
  3. ณัฐพล หมู่เพชร ทีม AEK Dyno hatyai
  4. 10.088
  5. 9.967
  6. 9.967
  1. 3
  2. 131
  3. กิตติเมศวร์ วงศ์ภูวศักดิ์ ทีม ทองรัก Shop,วงศ์ภูวศักดิ์ อพาร์ทเม้นท์
  4. 9.982
  5. 11.968
  6. 9.982
  1. 4
  2. 91
  3. สุรสิงห์ สุขวัฒนากร ทีม 1000 Speed
  4. 10.045
  5. 10.013
  6. 10.013
  1. 5
  2. 188
  3. ณพลเดช อัจฉรารุจิ ทีม Gods Racing , Hippo Garage , Club 24
  4. 10.670
  5. 10.040
  6. 10.040
  1. 6
  2. 59
  3. พิสิษฏ์ เปี่ยมปัญจพล ทีม โบ้ ออโต้พาร์ท / K-Sport
  4. 10.383
  5. 10.084
  6. 10.084
  1. 7
  2. 50
  3. วโรตม์ เนียมทรัพย์ ทีม ทีม R & C อู่ช่างฤทธิ์ปทุมธานี
  4. 10.099
  5. 10.326
  6. 10.099
  1. 8
  2. 235
  3. วิทยา โพธิ์พุฒตาล ทีม Bangmod Racing
  4. 10.156
  5. 10.196
  6. 10.156
  1. 9
  2. 41
  3. วรุต จินดาอิน ทีม Aun Automotive
  4. 10.885
  5. 10.220
  6. 10.220
  1. 10
  2. 182
  3. ทักษ์รินทร์ ศรีอุราม ทีม อู่ช่างจา ,เจ้เอ๋น้องคุณ,TONSON ,ปอนอะไหล่ปัตานี
  4. 10.473
  5. 10.237
  6. 10.237
  1. 11
  2. 89
  3. วสุ ปริยพาณิชย์ ทีม อู่อำนาจ ออโต้ เซอร์วิส สุพรรณบุรี
  4. DNF
  5. 10.293
  6. 10.293
  1. 12
  2. 97
  3. เศรษฐวิช งาเนียม ทีม ที่นอนมารีน่า , ร้านคุณสมพร, ทองรักสนุ๊กเกอร์
  4. 10.841
  5. 10.335
  6. 10.335
  1. 13
  2. 174
  3. มานิตย์ มุตตะโยธิน ทีม อู่ลุงหนวด
  4. DNF
  5. 10.368
  6. 10.368
  1. 14
  2. 224
  3. ธนิสร ง้าวสุวรรณ ทีม อู่บางมดตะลอน กำนันป็อป Works Wold (ตะวอนทัม)
  4. 10.400
  5. 10.543
  6. 10.400
  1. 15
  2. 49
  3. ศุภเวช อชิระกุนทร ทีม ทีม R & C อู่ช่างฤทธิ์ปทุมธานี
  4. 11.489
  5. 10.409
  6. 10.409
  1. 16
  2. 54
  3. พีรยุทธ นิธิกรทวี ทีม ทีม R & C อู่ช่างฤทธิ์ ปทุมธานี
  4. 10.459
  5. 59.684
  6. 10.459
  1. 17
  2. 66
  3. คณบดี เรื่องเลี้ยง ทีม ทองรัก Shop/A&B โมบาย
  4. DNF
  5. 10.477
  6. 10.477
  1. 18
  2. 238
  3. ไชยรัตน์ เขียวงาม ทีม Bangmod Racing
  4. 10.712
  5. 10.583
  6. 10.583
  1. 19
  2. 94
  3. ปรเมศว์ กิ่งพิกุล ทีม Fulloption racing shop
  4. 10.626
  5. 11.955
  6. 10.626
  1. 20
  2. 183
  3. รัฐ หุตารมณ์ ทีม อู่ลุงหนวด 9 Progress สิงโตเงิน
  4. 12.006
  5. 10.646
  6. 10.646
  1. 21
  2. 125
  3. ภิริมย์ ขันทอง ทีม อู่ N&Y Auto shop Hiway dyno & ช่างต่อลพบุรี
  4. 13.367
  5. 10.671
  6. 10.671
  1. 22
  2. 219
  3. ฑศพล รังษิโย ทีม พุมดวงเซ็นเตอร์แม็ค เบริด สุราษฏร์ The First บ้านรถซิ่ง
  4. 13.427
  5. 10.673
  6. 10.673
  1. 23
  2. 198
  3. สิงหะ โอชุม ทีม พุมดวงเซ็นเตอร์แม็ค เบริด สุราษฏร์ The First บ้านรถซิ่ง
  4. 10.758
  5. 12.014
  6. 10.758
  1. 24
  2. 236
  3. ธีระศักดิ์ ตันเปาว์ ทีม Bangmod Racing
  4. DNF
  5. 11.017
  6. 11.017

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

SUPER 6 4WD

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 241
  3. วรพจ ลำกะ ทีม VJ Workshop
  4. 10.067
  5. DNS
  6. 10.067
  1. 2
  2. 124
  3. อันลัส สุนทรศิริ ทีม OTTO SHOP
  4. 10.223
  5. DNS
  6. 10.223

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

SUPER 6 2WD

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 175
  3. นาวี นุตตะโยธิน ทีม อู่ลุงหนวด
  4. 10.652
  5. 9.518
  6. 9.518
  1. 2
  2. 43
  3. มนัส นุตตะโยธิน ทีม HYB Eleven Shop The First
  4. 10.228
  5. DNS
  6. 10.228
  1. 3
  2. 119
  3. กิตติรัช คชมหิทธิ์ ทีม Wise , Rynni , RunStop, 333, Asahi, Mr.Garage
  4. 10.379
  5. DNS
  6. 10.379
  1. 4
  2. 35
  3. ทักษ์ครินทร์ ศรีอุดม ทีม อู่หนวด
  4. 10.515
  5. 10.387
  6. 10.387
  1. 5
  2. 80
  3. ธวัชชัย จันทร์ม่วง ทีม หมอเส็ง P&C การาจ
  4. 10.739
  5. 10.460
  6. 10.460
  1. 6
  2. 196
  3. ธนวุฒิ อินทร์พรหม ทีม Datatec team thailand
  4. 11.217
  5. 10.784
  6. 10.784
  1. 7
  2. 47
  3. ธวัชชัย ทองพยงค์ ทีม CMZ Rotary
  4. 11.014
  5. 11.131
  6. 11.014
  1. 8
  2. 179
  3. อุสมาน ปาทาน ทีม อู่ลุงหนวด / ปาทานฟาร์ม
  4. 11.162
  5. 14.016
  6. 11.162

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

1.9 BLUE POWER BY BRC CLUTCH

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 39
  3. ฐาปกรณ์ เข็มกลัด ทีม เอ้ เรสซิ่งการาจ + กีฬาวัยรุ่น + Datatech
  4. 11.139
  5. DNS
  6. 11.139
  1. 2
  2. 201
  3. ศุภพรพงศ์ ทรัพย์ศีร์ ทีม ช่างจิวหลักห้า กำนันโจ้สไลด์ออนจูนโปร & Max Tech Thailand & Speed Oil
  4. 11.471
  5. 11.193
  6. 11.193
  1. 3
  2. 26
  3. ธนพล ชูเจริญผล ทีม ชาญชัยเพาเวอร์ ช็อปแป๊ะอินเตอร์ซิ่ง แจ๊คร้อยแรงม้า
  4. 11.210
  5. 11.386
  6. 11.210
  1. 4
  2. 77
  3. สุริยะ ทาแป้ง ทีม เอย คาร์เซอร์วิส สระบุรี
  4. DNF
  5. 11.271
  6. 11.271
  1. 5
  2. 133
  3. อนุชา เสาร์เจ็ด ทีม อู่เม่นโซล่า & ช่วงล่างซิ่ง MSR ไทเทเนียม
  4. 11.658
  5. 11.409
  6. 11.409
  1. 6
  2. 113
  3. จาตุรนต์ เอี่ยมรอด ทีม แบ่งปันเรซซิ่งช็อป, Alpha tech Drag Racing Team
  4. 11.818
  5. 11.598
  6. 11.598

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Pro 46 BY RAIDEN HERO

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 2
  3. ฐาปกรณ์ เข็มกลัด ทีม โอ๊ตอู่ช่างขวัญ-ปุยฝ้ายเรซซิ่ง
  4. 10.514
  5. 10.632
  6. 10.514
  1. 2
  2. 135
  3. มนศักดิ์ ธาระขวัญ ทีม โอ๊ตอู่ช่างขวัญ-ส.ส สายคลอง
  4. 10.529
  5. 10.552
  6. 10.529
  1. 3
  2. 243
  3. ชลิต ศรีกล่ำพึ่ง ทีม นายอาทแปดริ้วโรงกลึงศรีโกศักดิ์ by อู่ช่างวัฒน์
  4. 10.572
  5. DNF
  6. 10.572
  1. 4
  2. 244
  3. นันทวัฒน์ วิจิตรเนตร ทีม เสี่ยถังเมืองยอง by อู่ช่างวัฒน์
  4. 10.636
  5. DNS
  6. 10.636
  1. 5
  2. 160
  3. มานพ ศรีวิลัย ทีม K&K GROUP & แบงค์บ้านนา & ALPHATECH
  4. 10.760
  5. 10.897
  6. 10.760
  1. 6
  2. 148
  3. มณฑล มาประสพ ทีม หนุ่ยโปรสปีด อุตรดิตถ์ & น้ำมันเครื่อง Unixxx
  4. 11.167
  5. 10.793
  6. 10.793
  1. 7
  2. 16
  3. อลันทัม ทองพวง ทีม ป.เจริญยางยนต์ ALPHA TECH DRAG Racing team
  4. 10.798
  5. 11.032
  6. 10.798
  1. 8
  2. 92
  3. ธรรมธัช เพิ่มสุข ทีม ปุ้ยออโต้ช็อป สระบุรี - ECU=SHOP THAILAND
  4. 10.849
  5. 10.925
  6. 10.849
  1. 9
  2. 132
  3. อนุชา เสาร์เจ็ด ทีม อู่ตั้มสุราเอกจีน&ชัยอะไหล่ยนต์&ชวงล่างMSR
  4. 11.069
  5. 10.861
  6. 10.861
  1. 10
  2. 223
  3. สุพัฒน์ บุญชัยยุทธศักดิ์ ทีม พิชัยการยาง ,อู่ช่างจักษ์
  4. 10.862
  5. 11.052
  6. 10.862
  1. 11
  2. 21
  3. เป็นเอก เพ็งวัน ทีม Jack Racing & Alphatech
  4. 10.887
  5. 11.543
  6. 10.887
  1. 12
  2. 221
  3. กฤตวัฒน์ แสงเสงี่ยม ทีม อู่ แอดดิคคาร์ & อู่ทองลูกผู้พัน
  4. 11.014
  5. 10.919
  6. 10.919
  1. 13
  2. 34
  3. เจษฎา บุตรทาสี ทีม All in one & โก้ สายสาม Prospeed
  4. 10.934
  5. 11.862
  6. 10.934
  1. 14
  2. 152
  3. นัฐพงษ์ กาบแก้ว ทีม ปิ่นเกล้าดีเซล
  4. 10.968
  5. 10.948
  6. 10.948
  1. 15
  2. 240
  3. สุวรรณ กุสลางกูรวัฒน์ ทีม Mikado & CJ Autopoint & CJ Crystal , Wax by อู่ช่างวัฒน์
  4. 10.958
  5. 10.994
  6. 10.958
  1. 16
  2. 252
  3. อิสรา บุญช่วย ทีม อู่ช่างตั้มสุพรรณ & Wittaya4JJ&โรงกลึง อ.เจริญยนต์ &ร้านยาคานก
  4. DNS
  5. 11.012
  6. 11.012
  1. 17
  2. 19
  3. ธีรเศรษฐ์ จันทวิมล ทีม บอล บุ๊คสุพรรณบุรี
  4. 11.044
  5. DNS
  6. 11.044
  1. 18
  2. 239
  3. ชัยวัฒน์ อนุรักษ์ชาติ ทีม เก่งการยาง นครศรีธรรมราช by อู่ช่างวัฒน์
  4. 11.202
  5. 11.261
  6. 11.202
  1. 19
  2. 194
  3. ศุภเวช วะชิระกุนทร ทีม ปิงชัยนาท เบ็นไพศาลเทอร์โบ รวมช่างเชียงกง By 2 Mocns DCK Racing Team
  4. 11.206
  5. 11.464
  6. 11.206
  1. 20
  2. 253
  3. ชัยภัทร บัวบุตร ทีม (Sparkle) Prospeed-WannaFarm,กำนันขวัญการาจ
  4. 11.489
  5. 11.218
  6. 11.218
  1. 21
  2. 213
  3. ยิ่งพันธุ คุณะสารพันธ์ ทีม JCZ Sport Pro Speed Chiang mai
  4. 11.274
  5. 11.364
  6. 11.274
  1. 22
  2. 20
  3. จาตุรนต์ เอี่ยมรอด ทีม Jack Racing & Alphatech
  4. 11.751
  5. 11.300
  6. 11.300
  1. 23
  2. 247
  3. เจษฏา ลี้หยง ทีม ช่างขวัญลาดกระบัง & KLB Racing
  4. 12.463
  5. 11.303
  6. 11.303
  1. 24
  2. 230
  3. สุพัฒพร พงทรัพย์ศิริ ทีม อะไหล่ซิ่งศรีราชา & ช่างจิวหลัก 5
  4. 11.607
  5. 12.273
  6. 11.607
  1. 25
  2. 212
  3. ธีร์ เล็มบารอฮีม ทีม แรงทะลุฟ้า บังเอ้นนวลจันทร์ โรงกลึงศรีโกศักดิ์ Pro Speed ฿ Speed Oil
  4. DNS
  5. 11.610
  6. 11.610
  1. 26
  2. 205
  3. ชื่นเกียรติ์ พระราช ทีม ยูเจริญการช่าง Max Tech Thailand & Speed Oil
  4. 12.743
  5. 11.924
  6. 11.924
  1. 27
  2. 138
  3. พีระพงศ์ ขาวสะอาด ทีม โอ๊ตอู่ช่างขวัญ-ส.ร รามคำแหง
  4. 21.015
  5. 12.308
  6. 12.308
  1. 28
  2. 127
  3. ศุภชัย พาพรมราช ทีม มานะชัยการยาง ตั้งมอนเตอร์ดีเซลช้อป
  4. 16.214
  5. DNS
  6. 16.214

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Pro 4 FWD

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 103
  3. อรรถคุณ โคจรวิสาร ทีม Siam Prototype , GT-GARAGE , HYB , Speed Pro Shop
  4. DNS
  5. 10.079
  6. 10.079
  1. 2
  2. 231
  3. กฤตวัฒน์ แสงเสงี่ยม ทีม Monkey Garage
  4. 10.255
  5. 10.173
  6. 10.173
  1. 3
  2. 10
  3. เผ่าพันธุ์ ศิริสวัสดิ์ ทีม MGB Motor Sport
  4. 10.378
  5. 10.679
  6. 10.378
  1. 4
  2. 190
  3. ชาย สวัสดี ทีม S-Car - Nagaoka - The First - GT-Garge
  4. 11.252
  5. 10.399
  6. 10.399
  1. 5
  2. 189
  3. สุรินทร์ ฉันท์นรากุล ทีม หนึ่งบ้านสวน & MRX & Bangmod Racing
  4. DNS
  5. 10.861
  6. 10.861
  1. 6
  2. 250
  3. พูนสันต์ ยิ้มเป็นสุข ทีม ฉางฟง
  4. 11.611
  5. 11.552
  6. 11.552
  1. 7
  2. 104
  3. สมชาย แดงวิจิตร ทีม HYB , GT-GARAGE , NM Usebcar
  4. DNF
  5. 13.370
  6. 13.370
  1. 8
  2. 234
  3. วีระพงศ์ เดวีเลาะ ทีม Starlet 11Shop Seedracing Garage Hyb-หนองจอก
  4. DNS
  5. 16.284
  6. 16.284

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Pro 4 N/A

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 88
  3. เป็นเอก เพ็งวัน ทีม MONZA SHOP Thailand
  4. 10.027
  5. 9.633
  6. 9.633
  1. 2
  2. 78
  3. ธนพล ชูเจริญผล ทีม ECU SHOP Team Thailand
  4. 9.862
  5. DNS
  6. 9.862
  1. 3
  2. 102
  3. กีรติ ปิ่นประถม ทีม Siam Prototype , GT-GARAGE , HYB , Speed Pro Shop
  4. DNS
  5. 10.261
  6. 10.261
  1. 4
  2. 48
  3. เบญจรงค์ ชมายกุล ทีม The GARAGE ONE POINT
  4. 10.555
  5. 10.678
  6. 10.555
  1. 5
  2. 46
  3. อภิลักษณ์ โชติชัยพิทักษ์กุล ทีม Motiontunning Racing Team by BRC Clutch
  4. 11.677
  5. 10.894
  6. 10.894
  1. 6
  2. 81
  3. พิทักษ์ ปั่นโพชา ทีม HPP Hnong Rotary & Preecha Rx3 Keny Slid car Redline Oil
  4. DNS
  5. 11.846
  6. 11.846
  1. 7
  2. 101
  3. อรรถคุณ โคจรวิสาร ทีม Siam Prototype , GT-GARAGE , HYB
  4. DNS
  5. 13.136
  6. 13.136

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Pro 6

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 176
  3. มานพ นุตตะโยธิน ทีม ขุนแผน 2018 - อู่ลุงหนวด - ฟิวเจอร์อะไหล่แต่ง
  4. 8.153
  5. DNS
  6. 8.153
  1. 2
  2. 85
  3. ศรปัญญา ทองเปลว ทีม ตู่โคราช , Hippo Garage , S-Car
  4. 8.235
  5. DNS
  6. 8.235
  1. 3
  2. 56
  3. ศิริพงษ์ งามนิยม ทีม ทีม R & C อู่ช่างฤทธิ์ปทุมธานี
  4. 9.089
  5. 8.556
  6. 8.556
  1. 4
  2. 14
  3. เจษฏา บุญลอย ทีม ทีม R & C อู่ช่างฤทธิ์ปทุมธานี
  4. 9.541
  5. 8.660
  6. 8.660
  1. 5
  2. 178
  3. อุสมาน ปาทาน ทีม อู่ลุงหนวด - ปาทานฟาร์ม
  4. 9.336
  5. 8.695
  6. 8.695
  1. 6
  2. 126
  3. ภิริมย์ ขันทอง ทีม อู่ช่างต่อลพบุรี & หวานเฮลูบอย
  4. 8.963
  5. 8.735
  6. 8.735
  1. 7
  2. 57
  3. ฉัตรชัย รัชตบวร ทีม อู่ + อั๋น วัดเทียน, Indy Garage, 2pmmotor
  4. 8.764
  5. DNS
  6. 8.764
  1. 8
  2. 75
  3. วสุ ปริยพาณิชย์ ทีม Ya Service
  4. 9.051
  5. 9.564
  6. 9.051
  1. 9
  2. 171
  3. กวีวัจน์ พยุหมนตรี ทีม โมราชพฤกษ์ อู่ลุงหนวด
  4. 10.488
  5. 9.053
  6. 9.053
  1. 10
  2. 70
  3. สมชาย ขอเพิ่มกลาง ทีม ตู่โคราช , Hippo Garage , อาณาจักรล้อซิ่ง โคราช
  4. 18.363
  5. 9.235
  6. 9.235
  1. 11
  2. 208
  3. ชื่อนเกียรติ์ พระราช ทีม ภิญโญปิโตเลี่ยม & ช่างอ๊อดบ้านพริก Speed Oil
  4. DNS
  5. 10.210
  6. 10.210
  1. 12
  2. 242
  3. วรพจ ลำกะ ทีม MR. PU VJ Workshop
  4. 10.666
  5. DNF
  6. 10.666
  1. 13
  2. 100
  3. เบญจรงค์ ชมายกุล ทีม SPEED-D PROSHOP
  4. 11.106
  5. DNS
  6. 11.106
  1. 14
  2. 52
  3. เกรียงศักดิ์ กสิพล ทีม ทีม R & C อู่ช่างฤทธิ์ปทุมธานี, นิวอ่างทอง, อ้อเอ้เชียงกง บางบัวทอง
  4. DNF
  5. 11.254
  6. 11.254
  1. 15
  2. 200
  3. ชัยวัฒน์ สมสวย ทีม S-Car - Nagaoka - The First - GT-Garge
  4. 11.895
  5. DNS
  6. 11.895
  1. 16
  2. 51
  3. กฤตพล นิ่มแย้ม ทีม ทีม R & C อู่ช่างฤทธิ์ปทุมธานี
  4. DNF
  5. 14.678
  6. 14.678

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Super Max

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 28
  3. สรวงศ์ เทียนทอง ทีม หนึ่งธันวา
  4. 7.484
  5. DNF
  6. 7.484
  1. 2
  2. 11
  3. ฐาปกรณ์ เข็มกลัด ทีม โอ๊ตอู่ช่างขวัญ-เสี่ยต้องอ่างทอง-โรงน้ำแข็งออสการ์
  4. DNF
  5. 7.530
  6. 7.530
  1. 3
  2. 73
  3. ณพลเดช อัจฉรารุจิ ทีม Club 24 Automotive / Ver Technical
  4. 7.558
  5. DNF
  6. 7.558
  1. 4
  2. 5
  3. เบญจรงค์ ชมายกุล ทีม RAM 77 Racing
  4. 7.672
  5. DNS
  6. 7.672
  1. 5
  2. 6
  3. ธนพล ชูเจริญผล ทีม ECU SHOP ม.เจริญท่อไอเสีย Note Nut autocar กุ๊กจันทบุรี แคมซิ่งเบิร์ดหลักห้า แสบออโต้แม็กซ์ SETUP By เบิร์ดหลักห้า
  4. DNF
  5. 8.132
  6. 8.132
  1. 6
  2. 209
  3. ชูเกียรติ แซ่ตัน ทีม วราศักดิ์อะไหล่ยนต์ จิตรปากน้ำเฮดเดอร์ & ชูเกียรติ แซ่ตัน ProSpeed
  4. DNF
  5. 8.475
  6. 8.475
  1. 7
  2. 215
  3. อนุรักษ์ โตมอญ ทีม Pro Speed Pro Shop & Speed Oil เบิร์ดเหม่ง
  4. 9.368
  5. 8.661
  6. 8.661
  1. 8
  2. 227
  3. เบญจรงค์ ชมายกุล ทีม Aor 77 Shop
  4. 8.750
  5. 9.474
  6. 8.750
  1. 9
  2. 130
  3. วสุ ปริยพาณิชย์ ทีม อู่อำนาจ ออโต้ เซอร์วิส สุพรรณบุรี
  4. 14.042
  5. 8.988
  6. 8.988
  1. 10
  2. 111
  3. อธิพัชร์ นิธิหิรัญชัยกิจ ทีม Siam Prototype , HYB
  4. 9.342
  5. DNS
  6. 9.342
  1. 11
  2. 207
  3. ชัยกฤต เขียวแก้ว ทีม โรงกลึงทัศน์คีรินทร์กลการกรีน & Max Tech Thailand Speed Oil
  4. DNF
  5. 9.652
  6. 9.652
  1. 12
  2. 72
  3. ธนพรรณ โพรเซ็นบุค ทีม Mactec Racing
  4. DNS
  5. 9.814
  6. 9.814

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Super Dragster

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 1
  3. จิตกร ลีลานก ทีม Aor 77 Shop และ สวนส้มสุรชัย
  4. 6.943
  5. 6.837
  6. 6.837
  1. 2
  2. 228
  3. เบญจรงค์ ชมายกุล ทีม Aor 77 Shop และ ครึ่งราคาค้าไม้
  4. 6.875
  5. DNS
  6. 6.875
  1. 3
  2. 226
  3. ประธาน แจ่มจันทร์ ทีม Aor 77 Shop
  4. DNF
  5. 6.929
  6. 6.929
  1. 4
  2. 69
  3. วสุ ปริยพาณิชย์ ทีม Ya Service
  4. 7.104
  5. DNS
  6. 7.104
  1. 5
  2. 23
  3. นนท์ปกรณ์ พิพัฒน์ธันยา ทีม AOR 77 SHOP RSPEC2 NARAKA KING
  4. 9.556
  5. 7.175
  6. 7.175
  1. 6
  2. 115
  3. ธนพล ชูเจริญผล ทีม ECU SHOP ม.เจริญท่อไอเสีย Note Nut autocar กุ๊กจันทบุรี แคมซิ่งเบิร์ดหลักห้า แสบออโต้แม็กซ์ SETUP By เบิร์ดหลักห้า
  4. 9.848
  5. 7.211
  6. 7.211
  1. 7
  2. 58
  3. ณพลเดช อัจฉรารุจิ ทีม ECU SHOP Team Thailand
  4. 7.240
  5. DNF
  6. 7.240
  1. 8
  2. 13
  3. พัฒนชัย ลำกะ ทีม Ver Techni Cal
  4. DNS
  5. 7.440
  6. 7.440
  1. 9
  2. 3
  3. อธิพัชร์ นิธิหิรัญชัยกิจ ทีม Siam Prototype
  4. 7.578
  5. DNS
  6. 7.578
  1. 10
  2. 7
  3. อนุวัฒน์ มณีอินทร์ ทีม เสี่ยแซม 3P & หนุ่ย-เป๋อ สุพรรณ
  4. 7.895
  5. 7.625
  6. 7.625
  1. 11
  2. 112
  3. พิจารณ์ วงษ์สมบูรณ์ ทีม จ๊อบ มนตรี - มนตรีดีเซล-HYB-สยามเซ็นทรัลกลาส
  4. 7.627
  5. DNS
  6. 7.627
  1. 12
  2. 4
  3. ธนากร มังคลาด ทีม Aor 77 Shop
  4. DNF
  5. 7.745
  6. 7.745
  1. 13
  2. 251
  3. วุฒิกร บัวล้ำเลิศ ทีม เอ๋เทอร์โบนครปฐม
  4. 7.779
  5. DNS
  6. 7.779
  1. 14
  2. 95
  3. ชัชวาลย์ ศรุตานนท์ ทีม TTRACING & โอ้ต อู่ช่างขวัญ เกียร์ซิ่งสัญชาติไทย 100%
  4. DNS
  5. 10.531
  6. 10.531
  1. 15
  2. 18
  3. เป็นเอก เพ็งวัน ทีม เฮลูบอยออโต้แม็กซ์ / ช่างบีเสนา / Alpha Tech / TC Clutch
  4. 17.511
  5. DNS
  6. 17.511

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Pro Truck

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 143
  3. ศุภเวช อชิระกุนทร ทีม ศักดิ์เทอร์โบ & หนุ่ย-เป๋อ สุพรรณ
  4. 7.929
  5. 7.868
  6. 7.868
  1. 2
  2. 142
  3. ชูเกียรติ แซ่ตัน ทีม เก๋ไก่ส้มจ้ะผักสด& หนุ่ย-เป๋อ สุพรรณ
  4. 7.922
  5. DNS
  6. 7.922
  1. 3
  2. 144
  3. ณัฐวุฒิ หอมสุวรรณ ทีม เจ้ติ๋ว สุพรรณ & หนุ่ย-เป๋อ สุพรรณ
  4. 8.006
  5. 8.007
  6. 8.006
  1. 4
  2. 141
  3. อนุวัฒน์ มณีอินทร์ ทีม โชคกุงทองคำ & หนุ่ย-เป๋อ สุพรรณ
  4. 10.317
  5. 8.027
  6. 8.027
  1. 5
  2. 150
  3. วุฒิกร บัวล้ำเลิศ ทีม เอ๋เทอร์โบนครปฐม
  4. 8.055
  5. 8.136
  6. 8.055
  1. 6
  2. 155
  3. ธนพล ชูเจริญผล ทีม ECU SHOP ม.เจริญท่อไอเสีย Note Nut autocar กุ๊กจันทบุรี แคมซิ่งเบิร์ดหลักห้า แสบออโต้แม็กซ์ SETUP By เบิร์ดหลักห้า
  4. 8.341
  5. 8.248
  6. 8.248
  1. 7
  2. 17
  3. สมเกียรติ พิกุลขาว ทีม ทีมเกียรติ เซอร์วิส & โอเคช่างศักดิ์ ALPHA TECH DARG RACING TEAM
  4. 9.559
  5. 8.592
  6. 8.592
  1. 8
  2. 134
  3. ศิรณัฐฐ์ รัฐประเสริฐ ทีม STM Racing udon
  4. DNF
  5. 8.914
  6. 8.914
  1. 9
  2. 202
  3. อนุพงศ์ เปลี่ยนสี ทีม ไพศาลเทอร์โบ & เอสสระบุรี Max Tec thailand & Speed Oil
  4. 15.734
  5. 11.171
  6. 11.171

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Pro 4

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 53
  3. สรวงศ์ เทียนทอง ทีม หนึ่งธันวา
  4. 15.441
  5. 8.952
  6. 8.952
  1. 2
  2. 31
  3. นนท์ปกรณ์ พิพัฒน์ธันยา ทีม RSPEC2 JM SLIDEON โกดังกอล์ฟ
  4. 10.009
  5. 9.026
  6. 9.026
  1. 3
  2. 163
  3. ปรัชญา เตชาวงศ์ ทีม MIKADO & น้อยสายไหม ซีทีสไลด์คาร์
  4. 14.038
  5. 9.213
  6. 9.213
  1. 4
  2. 79
  3. ชัยวัฒน์ ปัณฑยางกูร ทีม P&C Garage
  4. 17.606
  5. 9.823
  6. 9.823
  1. 5
  2. 55
  3. เบญจรงค์ ชมายกุล ทีม Mactec Racing ONE Point
  4. 10.753
  5. 10.065
  6. 10.065
  1. 6
  2. 84
  3. Suzaimi Ahmad ทีม Ferlin Tuneup Dragholics Malasia
  4. 12.831
  5. 10.290
  6. 10.290
  1. 7
  2. 118
  3. วสุ ปริยพาณิชย์ ทีม Wise , Rynni , RunStop, 333, Asahi, Mr.Garage
  4. 13.018
  5. DNS
  6. 13.018
  1. 8
  2. 60
  3. Syeikh Salimee ทีม SETIAWANGSA RACING
  4. DNS
  5. 17.272
  6. 17.272

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

Pro F55 by MICKEY THOMPSON

  1. ลำดับ
  2. เบอร์
  3. ชื่อ-นามสกุล
    • TIME
    • RUN 1
    • RUN 2
    • RUN 3
    • BEST
  1. 1
  2. 27
  3. พิเชษฐ์ สัยยะนิถี ทีม ป.ออโต้แม็กซ์ / ช่างพีเสนา / Alpha tech
  4. 9.153
  5. DNS
  6. 9.153
  1. 2
  2. 156
  3. ฐาปกรณ์ เข็มกลัด ทีม NARA - เอ้เรซซิ่งการาจ - กีฬาวัยรุ่น - DataTech
  4. DNF
  5. 9.462
  6. 9.462
  1. 3
  2. 145
  3. ศุภเวช อชิระกุนทร ทีม คุณปู่ & หนุ่ย-เป๋อ สุพรรณ
  4. 9.488
  5. DNS
  6. 9.488
  1. 4
  2. 121
  3. พิจารณ์ วงษ์สมบูรณ์ ทีม จ๊อบ มนตรี - มนตรีดีเซล
  4. 9.698
  5. 34.871
  6. 9.698
  1. 5
  2. 93
  3. เพชรดำรงค์ ดวงธรรม ทีม เสี่ยกุ๊ก - เอ้ เรสซิ่งการาจ - กีฬาวัยรุ่น - Alpha Tech
  4. DNF
  5. 9.883
  6. 9.883
  1. 6
  2. 204
  3. รัฐพล โลกวิทย์ ทีม อัดศาลายา Max Tach Thailand & Speed Oil
  4. 10.254
  5. 9.926
  6. 9.926
  1. 7
  2. 225
  3. ตฤณ ชาวไทย ทีม ลักกี้ช็อป ตู่ บางมด
  4. 10.088
  5. DNF
  6. 10.088
  1. 8
  2. 99
  3. อรรถกร จิระเกียรติ์ ทีม ปากน้ำดีเซล & A.P.N GARAGE
  4. 10.211
  5. 13.966
  6. 10.211
  1. 9
  2. 211
  3. เอกราช จารุวงศ์เสถียร ทีม คลินิกรถยนต์ Pro Speed & Speed Oil
  4. 10.217
  5. 10.918
  6. 10.217
  1. 10
  2. 193
  3. ชาย สวัสดี ทีม เอ้ เรสซิ่งการาจ - กีฬาวัยรุ่น -DataTech
  4. 10.345
  5. 10.281
  6. 10.281
  1. 11
  2. 9
  3. ธีรเศรษฐ์ จันทวิมล ทีม เอ๋เทอร์โบนครปฐม
  4. DNF
  5. 10.417
  6. 10.417
  1. 12
  2. 246
  3. เสาวลักษณ์ ไทรฟัก ทีม ช่างขวัญลาดกระบัง & KLB Racing
  4. 10.557
  5. 11.411
  6. 10.557
  1. 13
  2. 210
  3. อิสระพงษ์ อบอุ่น ทีม แจ็ควราศักดิ์อะไหล่ยนต์ By Garage 60
  4. DNF
  5. 11.738
  6. 11.738
  1. 14
  2. 158
  3. ศุภฤกษ์ แสนหลวง ทีม TKL Racing D-Fast
  4. 13.009
  5. DNS
  6. 13.009
  1. 15
  2. 206
  3. เดชา พรมพูล ทีม ยูเจริญการช่าง Max Tech Thailand & Speed Oil
  4. 14.317
  5. 9.847
  6. 14.317
  1. 16
  2. 128
  3. ศุภชัย พาพรมราช ทีม กุ้ง เสธดรีม & ตั้มม่อนเตอร์ดีเซลช็อป
  4. 37.385
  5. DNF
  6. 37.385

        = ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่านการคัดเลือกเข้าสู่รอบจัดอันดับ


        = ไม่ผ่าน Target Time

DNF = Did Not Finish (แข่งไม่จบ)


DNS = Did Not Start (ไม่ได้ลงแข่ง)